Phát 1000 Giftcode Gem Club Huyền Thoại Trở Lại – Gem.Club

4
667

Như anh em đã biết game gemclub sau một thời gian bảo trì khá là dài, do bị hacker đột nhập gây thiệt hại đến chúng tôi rất lớn, chính vì thế không bao giờ quên phục vụ game để chi ân các bạn vào chơi game lại. ADM và BTC phát giftcode gem club toàn bộ VIP cho những ai cần. Nếu bạn nào chưa nhận được thực hiện nhiệm vụ sau cũng được code gem club nhé!

Từng bước nhận giftcode gem club như sau

giftcode gem club
Như các bạn đã biết code luôn được phát ở những sự kiện hoành tráng và có tổ chức qua các sự kiện online và offline. Nhưng nhiều bạn vẫn lỡ code vì bận công việc. Hôm nay ai cũng có thể nhận quà giftcode gem club huyền thoại này nhé!
– Hãy share bài viết nhận code gem club này nên mạng xã hội
– Tag 3 bạn bè của mình nhé!
– Nhận xét địa chỉ dưới bình luận phát quà code đến (gmail, hoặc địa chỉ số điện thoại)
Tất cả các yêu cầu trên các bạn phải thực hiện, nếu không hoàn thành nhiệm vụ sẽ không có quà đâu..

Chúc mừng danh sách nhận giftcode gem club chính thức

giftcode gem club
Nếu bạn đã đăng ký nhận được code thì bạn làm theo bước sau:
– Vào game có phần hộp quà “giftcode” hiển thị phía dưới giao diện màn hình
– Sau đó nhập chính xác mã Giftcode vào ô trống phần thưởng “Gem” tự động gửi quà vào tài khoản bạn. Một số các bạn đã nhận được:
+ Lablalabi@gmail.com
+ yeuemm113@gmail.com
+ Taodeodein@gmail.com
+ Baohanh@gmail.com
+ Lanhvip117@gmail.com
+ Xuantruong12@gmail.com
+ Baoanh@gmail.com
+ Hieuhuuu@gmail.com
+ Dangcapmaimai@gmail.com
+ Giahoacf1@gmail.com
+ Lego1234@gmail.com
+ Yeuuuuiiiooo@gmail.com
+ Deochocdoe@gmail.com
+ Chodep133@gmail.com…
+ Nhận ngay mã quà tặng ngọc rồng online chưa?
Danh sách đang cập nhật tiếp theo…. Hãy nhanh tay đăng ký nhận phần thưởng giftcode gem club từ chúng tôi!

4 BÌNH LUẬN

BÌNH LUẬN

Please enter your comment!
Please enter your name here

Website này sử dụng Akismet để hạn chế spam. Tìm hiểu bình luận của bạn được duyệt như thế nào.